Muna amfani da kukis don fahimtar yadda kuke amfani da rukunin yanar gizon mu da haɓaka ƙwarewar mai amfani gabaɗaya. Wannan ya haɗa da keɓance abun ciki da talla. Karanta Manufar Sirrin mu
Ƙarshe da aka sabunta: 10 ga Nuwamba, 2023
UrbanMines ta himmatu wajen kare sirrin ku. Muna amfani da bayanan da muke tattarawa game da ku don samar muku da keɓaɓɓen bayani, ayyuka da kayan aiki. Ba za mu raba, siyarwa ko bayyana bayanan da za a iya tantancewa ga kowane ɓangare na uku ba kamar yadda aka bayyana a cikin wannan manufar keɓancewa ba. Da fatan za a karanta don ƙarin cikakkun bayanai game da manufofin sirrinmu.
1. Bayanin Ka Gabatarwa
Idan ka ƙirƙiri asusu, odar samfura, rajista don ayyuka, ko in ba haka ba ka aiko mana da bayanai ta Shafukan, muna tattara bayanai game da kai da kamfani ko sauran mahaɗan da kake wakilta (misali, sunanka, ƙungiyar, adireshin, adireshin imel, lambar waya. , lambar fax). Hakanan kuna iya ba da takamaiman bayanin hulɗar ku tare da rukunin yanar gizon, kamar bayanin biyan kuɗi don siye, bayanan jigilar kaya don karɓar siye, ko ci gaba don neman aiki. A irin waɗannan lokuta, za ku san abin da aka tattara bayanai, saboda za ku ƙaddamar da shi sosai.
2. An Gabatar da Bayani da Ƙauye
Muna tattara bayanai yayin amfani da kewayawa na rukunin yanar gizon, kamar URL na rukunin yanar gizon da kuka fito, software ɗin burauzar da kuke amfani da shi, adireshin Intanet ɗin ku (IP), adireshin IP, kwanan wata/lokacin shiga, canja wurin bayanai, shafuka. da aka ziyarta, adadin lokacin da kuka kashe akan Shafukan, bayanai game da ma'amaloli da aka gudanar akan Shafukan, da sauran bayanan "clickstream". Idan kuna amfani da kowane aikace-aikacen hannu don shiga gidan yanar gizon mu, to muna kuma tattara bayanan na'urarku (kamar sigar OS na na'urar da kayan aikin na'urar), abubuwan gano na'urar musamman (ciki har da adireshin IP na na'ura), lambar wayar hannu da bayanan ƙasa. Ana ƙirƙira wannan bayanan kuma ana tattara su ta atomatik, a matsayin wani ɓangare na daidaitaccen aiki na Shafukan. Hakanan muna amfani da "kukis" don haɓakawa da tsara ƙwarewar ku na Shafukan. Kuki ƙaramin fayil ɗin rubutu ne wanda ƙila a adana shi akan kwamfutarka ko na'urar da ake amfani da ita don shiga rukunin yanar gizon. Kuna iya saita software na burauzar ku don ƙin kukis, amma yin hakan na iya hana mu bayar da jin daɗi ko fasali akan Shafukan. (Don ƙin kukis, koma zuwa bayani game da takamaiman software na burauzar ku.)
3. Amfani da Bayani
Muna amfani da bayanin da kuka ƙaddamar da shi ta hanyar Shafukan don cika odar samfur, samar da sabis da bayanai da ake buƙata, in ba haka ba don amsa buƙatun da ya dace da kuma kammala ma'amaloli. Muna amfani da bayanan da aka ƙaddamar don keɓance fasalulluka da ƙwarewar ku na Shafukan, in ba haka ba don haɓaka abun ciki gabaɗaya, ƙira, da kewayawa na rukunin yanar gizon. Iyakar abin da doka ta tanada, muna iya haɗa nau'ikan bayanan da muke tattarawa daban-daban. Za mu iya gudanar da bincike na tallace-tallace da irin wannan bincike don taimaka mana wajen yanke shawarar kasuwanci. Ana iya gudanar da irin wannan bincike da ayyukan bincike ta hanyar sabis na ɓangare na uku, ta amfani da bayanan da ba a san su ba da jimillar kididdigar ƙididdiga ta hanyar tarin bayananmu.
Idan kun yi odar samfura ta Shafukan mu, za mu iya tuntuɓar ku ta imel don samar da bayanai game da odar ku (misali, tabbatar da oda, sanarwar jigilar kaya). Idan kuna da asusu tare da Shafukan, za mu iya aiko muku da imel game da matsayin asusunku ko canje-canje zuwa yarjejeniya ko manufofin da suka dace.
4. Bayanin Talla
Daga lokaci zuwa lokaci kuma cikin bin ƙa'idodin doka (misali dangane da izininka na farko idan an buƙata a ƙarƙashin dokar da ta shafe ku), ƙila mu yi amfani da bayanan tuntuɓar da kuka bayar don aika muku bayani game da samfura da sabis, da sauran su. bayanin da muke tunanin zai iya amfani da ku.
5. Wurin Sabar
Lokacin da kake amfani da Shafukan, kana tura bayanai zuwa Amurka da wasu ƙasashe, inda muke gudanar da Shafukan.
6. Rikewa
Muna adana bayanai aƙalla muddin dokar da ta dace ta buƙaci, kuma muna iya adana bayanai muddin dokar da ta zartar.
7. Hakkinku
Kuna iya a kowane lokaci neman samun damar yin amfani da taƙaitaccen bayanin da muke riƙe game da ku, ta hanyar tuntuɓar mu ainfo@urbanmines.com; Hakanan kuna iya tuntuɓar mu a wannan adireshin imel don neman bincike, gyara, sabuntawa, ko goge bayananku, ko soke rajistar asusunku. Za mu yi ƙoƙari mai ma'ana don amsa da sauri ga irin waɗannan buƙatun daidai da dokokin da suka dace.
8. Tsaron Bayani
Muna ɗaukar matakan fasaha, na zahiri, da ƙungiyoyin kasuwanci masu ma'ana don kiyaye duk wani bayani da kuka ba mu, don kare shi daga samun izini mara izini, asara, rashin amfani, ko canji. Kodayake muna ɗaukar matakan tsaro masu ma'ana, babu wani tsarin kwamfuta ko watsa bayanai da zai taɓa zama amintattu ko mara kuskure, kuma bai kamata ku yi tsammanin bayananku za su kasance masu sirri a kowane yanayi ba. Bugu da kari, alhakinku ne don kiyaye kowane kalmar sirri, lambobin ID, ko makamantan bayanan mutum guda da ke da alaƙa da amfani da rukunin yanar gizon ku.
9. Canje-canje ga Bayanin Sirrin Mu
Mun tanadi haƙƙin canza wannan Bayanin lokaci zuwa lokaci kuma bisa ga ra'ayin mu kaɗai. Za mu faɗakar da ku lokacin da aka yi canje-canje ta hanyar nuna ranar da aka sabunta ta a matsayin ranar da Bayanin ya yi tasiri. Lokacin da kuka ziyarci Shafukan, kun karɓi sigar wannan Bayanin a lokacin. Muna ba da shawarar ku sake duba wannan Bayani lokaci-lokaci don sanin kowane canje-canje.
10. Tambayoyi da Sharhi
Idan kuna da tambayoyi ko tsokaci game da wannan Bayanin ko game da yadda ake amfani da duk wani bayanin da kuka gabatar mana, da fatan za a tuntuɓe mu ainfo@urbanmines.com.